JULY Cake

JULY Cake 📍 Địa chỉ: Đối diện cổng trường Cấp 2 Nhân Khang
📞 Đặt bánh: 0395124483

🎂 Chúc mừng sinh nhật Hà My – tuổi mới thật rực rỡ, luôn xinh đẹp, vui vẻ và được yêu thương thật nhiều nhé! 💗📩 Nhận đặt...
30/08/2026

🎂 Chúc mừng sinh nhật Hà My – tuổi mới thật rực rỡ, luôn xinh đẹp, vui vẻ và được yêu thương thật nhiều nhé! 💗

📩 Nhận đặt bánh theo mẫu & thiết kế riêng tại JULY Cake

🐯🎂 BÁNH SINH NHẬT TUỔI HỔ – CỰC KỲ ĐÁNG YÊU 🧡Một chiếc bánh 2 tầng ngập tràn những chú hổ con siêu yêu 🐯✨Tạo hình tỉ mỉ,...
30/08/2026

🐯🎂 BÁNH SINH NHẬT TUỔI HỔ – CỰC KỲ ĐÁNG YÊU 🧡

Một chiếc bánh 2 tầng ngập tràn những chú hổ con siêu yêu 🐯✨
Tạo hình tỉ mỉ, tone vàng nâu ấm áp, điểm thêm chú hổ ngồi trên cùng cùng con số tuổi — nhìn là thấy “cute xỉu” luôn rồi 🥹💕

📩 JULY Cake nhận thiết kế bánh theo yêu cầu – khách gửi mẫu, JULY Cake lên bánh thật xinh nha 💗

🎀 Một chiếc bánh sinh nhật ngọt ngào dành riêng cho cô nàng yêu sự đáng yêu! 🐰💗Tone hồng pastel xinh xắn, em bé thỏ trắn...
29/08/2026

🎀 Một chiếc bánh sinh nhật ngọt ngào dành riêng cho cô nàng yêu sự đáng yêu! 🐰💗
Tone hồng pastel xinh xắn, em bé thỏ trắng đội nơ, điểm thêm những trái tim nhỏ — nhìn thôi đã thấy “tan chảy” rồi 🥹🎂

✨ Cắm nến lên là có ngay một chiếc sinh nhật thật thơ!
JULY Cake nhận decor bánh theo yêu cầu, từ đơn giản đến “cute hết nấc” 💕

📩 Inbox JULY Cake để đặt bánh yêu yêu cho người thương nhé! 💗

🎂❤️ Bánh xinh tặng chồng yêu – người luôn ở bên em! 🥰Không cần quà gì quá to, chỉ cần một chiếc bánh nhỏ gửi gắm thật nh...
29/08/2026

🎂❤️ Bánh xinh tặng chồng yêu – người luôn ở bên em! 🥰
Không cần quà gì quá to, chỉ cần một chiếc bánh nhỏ gửi gắm thật nhiều yêu thương 💕
Chúc chồng yêu tuổi mới luôn vui vẻ, mạnh khỏe, công việc thuận lợi và mãi yêu em thật nhiều nhaaa 🫶🏻💋

Một chiếc bánh tone xanh cho nhà thờ Nhân Khang 🩵💙
28/08/2026

Một chiếc bánh tone xanh cho nhà thờ Nhân Khang 🩵💙

🎀 Một chiếc bánh sinh nhật ngọt ngào dành cho cô nàng tuổi 16 💗Tone hồng bánh bèo, nơ xinh xắn, điểm thêm những trái tim...
24/08/2026

🎀 Một chiếc bánh sinh nhật ngọt ngào dành cho cô nàng tuổi 16 💗
Tone hồng bánh bèo, nơ xinh xắn, điểm thêm những trái tim nhỏ — nhìn là muốn yêu ngay 🥹🎂

🎂 JULY Cake – nhận làm bánh theo yêu cầu
💌 Cần bánh cứ ib JULY, bánh xinh giao tận tay nha! 💕

Em có màu Đỏ - Xanh - Hồng nhé3-4 hôm nữa em có hàng ạ33k/1con số lượng có hạn ạkhách nào lấy ib e nha
23/08/2026

Em có màu Đỏ - Xanh - Hồng nhé

3-4 hôm nữa em có hàng ạ

33k/1con

số lượng có hạn ạ

khách nào lấy ib e nha

🎂💙 Một chiếc bánh sinh nhật tone xanh siêu đáng yêu dành riêng cho bé Khánh Vy 🥰✨🐱 Mèo xanh xinh xắn • ⭐ Sao lấp lánh • ...
22/08/2026

🎂💙 Một chiếc bánh sinh nhật tone xanh siêu đáng yêu dành riêng cho bé Khánh Vy 🥰✨

🐱 Mèo xanh xinh xắn • ⭐ Sao lấp lánh • 🎈 Trang trí ngọt ngào
Nhìn là yêu – ăn là mê 💕

🎂 Cần một chiếc bánh thật xinh cho ngày đặc biệt?
📩 Inbox JULY Cake để lên mẫu theo yêu cầu nhé! 💙

Address

Cổng Trường Cấp 2 Nhân Khang
Ninh Bình

Alerts

Be the first to know and let us send you an email when JULY Cake posts news and promotions. Your email address will not be used for any other purpose, and you can unsubscribe at any time.

Shortcuts

Share

Category