HELLO Food&Drinks

HELLO Food&Drinks Hello Food - Nơi thưởng thức những món ăn dễ thương và tuyệt vời 😋

[ CÙNG HELLO FOOD&DRINK CHUẨN BỊ ĐÓN NOEL THÔI 🎄]Vậy là mùa đông đã tới, không khí cũng bắt đầu lạnh dần. Hello sẽ mang ...
19/11/2023

[ CÙNG HELLO FOOD&DRINK CHUẨN BỊ ĐÓN NOEL THÔI 🎄]

Vậy là mùa đông đã tới, không khí cũng bắt đầu lạnh dần. Hello sẽ mang lại cho các bạn một không gian ấm cúng, mang đầy không khí giáng sinh, cùng với những món ăn ngon.

Giáng sinh này chưa biết dẫn người yêu hay bạn bè đi đâu chơi thì đến Hello bạn nhá 😉

❄️🥂

🌟 Địa Chỉ: 02 Đường Miếu Bà - Xã Vĩnh Thạnh - Nha Trang - Khánh Hòa (Trước Trường Hà Huy Tập)
🌟 Mở Cửa Lúc: 6h30 - 21h30

🥰Xin Thông BáoNgày mai 28.09.2023 HELLO Food&Drinks sẽ phát cơm từ thiện tại địa chỉ👉02 Đường Miếu Bà - Thôn Phú Thạnh -...
27/09/2023

🥰Xin Thông Báo

Ngày mai 28.09.2023 HELLO Food&Drinks sẽ phát cơm từ thiện tại địa chỉ
👉02 Đường Miếu Bà - Thôn Phú Thạnh - Xã Vĩnh Thạnh - Nha Trang

Mọi Người Nhớ Ghé Hello Nhé.

Người người uống Hello - Nhà nhà cùng uống Hello 😘😘Cùng dẫn bạn bè đến HELLO Food&Drinks để thưởng những món ngon ngay b...
26/09/2023

Người người uống Hello - Nhà nhà cùng uống Hello 😘😘

Cùng dẫn bạn bè đến HELLO Food&Drinks để thưởng những món ngon ngay bạn nhé!!!! 😍

Bạn thân mến 😍🤔 Mỗi ngày mới, bạn có cảm thấy hào hứng khi đến trường không? Nếu không, hãy để Hello giúp bạn nhé!⛹️🤾🏂🏌️...
23/09/2023

Bạn thân mến 😍

🤔 Mỗi ngày mới, bạn có cảm thấy hào hứng khi đến trường không? Nếu không, hãy để Hello giúp bạn nhé!
⛹️🤾🏂🏌️🏄 📚📙📘

Quán chúng mình là quán nước và còn có cả các món ăn để phục vụ cho các bạn vào buổi sáng 😋🤤
Với hương vị thơm ngon, vị ngọt thanh mát, Hello sẽ giúp bạn bổ sung năng lượng cho một ngày học tập hiệu quả.🤗

😎 Hãy bắt đầu ngày mới của bạn bằng một ly nước hoặc một món ăn ngon bạn nhé! Bạn sẽ cảm thấy tràn đầy năng lượng và hứng khởi hơn để bắt đầu một ngày mới.🔥

😘Ngoài ra, Hello còn có rất nhiều món ngon khác nhau cho bạn lựa chọn, phù hợp với sở thích của từng người. Với Hello, bạn sẽ có một ngày mới thật vui vẻ và đáng nhớ.

Hãy đến với HELLO Food&Drinks Miếu Bà để thưởng thức những món ngon và bắt đầu một ngày mới Tốt Đẹp bạn nhé 😍

🏫 Trước Thường Hà Huy Tập Vĩnh Thạnh 🏫
📌 Số 02, Đường Miếu Bà, Thôn Phú Thạnh, Xã Vĩnh Thanh, Nha Trang

Tết Trung Thu Cùng Hello 😍🥰Trung thu này không biết đi đâu thì đã có chúng mình ở đây Hello Vĩnh Thạnh.Cùng nhau vui chơ...
12/09/2023

Tết Trung Thu Cùng Hello 😍

🥰Trung thu này không biết đi đâu thì đã có chúng mình ở đây Hello Vĩnh Thạnh.
Cùng nhau vui chơi với bạn bè và thưởng thức nhiều món ngon tại Hello bạn nhé 🥳

📍 Địa Chỉ: Số 02 Đường Miếu Bà, Thôn Phú Thạnh, Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

👉Nằm ở trước trường Hà Huy Tập, mình là quán màu xanh xanh dễ thương đó 😍

Đu Trend Kiểu Manga😎
08/09/2023

Đu Trend Kiểu Manga😎

🥰 Một Buổi Sáng Tỉnh Táo Cùng Với Cà Phê Kem Muối Tại HELLO Food&Drinks
08/09/2023

🥰 Một Buổi Sáng Tỉnh Táo Cùng Với Cà Phê Kem Muối Tại HELLO Food&Drinks

🎊 Cà Phê Kem Muối Cũng Đã Có Mặt Tại Hello 🎊😘Sự kết hợp thú vị giữa cà phê sữa và kem muối sẽ mang lại cho bạn một trải ...
07/09/2023

🎊 Cà Phê Kem Muối Cũng Đã Có Mặt Tại Hello 🎊

😘Sự kết hợp thú vị giữa cà phê sữa và kem muối sẽ mang lại cho bạn một trải nghiệm mới hơn về cà phê.

Chỉ với 17k bạn đã có một ly cà phê siêu ngon để tỉnh táo vào mỗi buổi sáng để bắt đầu một ngày mới!!😊

Đến với HELLO Food&Drinks Để Thưởng Thức Bạn Nhé!!

📍02 Đường Miếu Bà - Thôn Phú Thạnh - Xã Vĩnh Thạnh - Nha Trang
⏱ Thời Gian Hoạt Động Của Quán: 6:00 - 21:00

HELLO Food&Drinks Nay Đã Có Món Mới 😘🍝Cơm Chiên Hải Sản🍝Cơm Chiên Dương Châu🍜Mì Xào Hải Sản🎉Tất Cả Đồng Giá Chỉ 20k 🎉Các...
06/09/2023

HELLO Food&Drinks Nay Đã Có Món Mới 😘

🍝Cơm Chiên Hải Sản
🍝Cơm Chiên Dương Châu
🍜Mì Xào Hải Sản

🎉Tất Cả Đồng Giá Chỉ 20k 🎉

Các món ăn tại Hello đều được sử dụng những nguyên liệu tốt nhất và tốt cho sức khỏe nên mọi người yên tâm khi thưởng thức nhé. 🥰

Đến với Hello để cùng trải nghiệm không gian và các món ngon bạn nhé! 😍

📍02 Miếu Bà/ Thôn Phú Thạnh/ Xã Vĩnh Thạnh/ Nha Trang/ Khánh Hòa
⏰6:00 - 21:00
Off: Chủ Nhật Hằng Tuấn

Hello Xin Thông Báo Chúng Mình Sẽ Hoạt Động Chính Thức Vào Ngày 04/09/2023 Nhé
01/09/2023

Hello Xin Thông Báo

Chúng Mình Sẽ Hoạt Động Chính Thức Vào Ngày 04/09/2023 Nhé

Address

02 Đường Miếu Bà/Thôn Phú Thạnh/Xã Vĩnh Thạnh/Nha Trang/Khánh Hoà
Nha Trang
650000

Opening Hours

Monday 06:00 - 21:30
Tuesday 06:00 - 21:30
Wednesday 06:00 - 21:30
Thursday 06:00 - 21:30
Friday 06:00 - 21:30
Saturday 06:00 - 21:30
Sunday 06:00 - 21:30

Website

Alerts

Be the first to know and let us send you an email when HELLO Food&Drinks posts news and promotions. Your email address will not be used for any other purpose, and you can unsubscribe at any time.

Share

Category