MOCA Sweets

MOCA Sweets ESTD 2025
01 Lò Bát, Trần Phú , Móng Cái 1, Quảng Ninh

31/08/2026
✨ 15H CHIỀU NAY – BÁNH PHÔ MAI HOÀNG KIM RA LÒ! ✨🧀 Thơm béo – mềm xốp – phủ chà bông vàng ruộm – bên trong là lớp nhân k...
31/08/2026

✨ 15H CHIỀU NAY – BÁNH PHÔ MAI HOÀNG KIM RA LÒ! ✨
🧀 Thơm béo – mềm xốp – phủ chà bông vàng ruộm – bên trong là lớp nhân kem phô mai tan chảy cực mê!

Có những chiếc bánh nhìn thôi đã thấy “đói bụng” 😋
Và Phô Mai Hoàng Kim của MOCA SWEETS chính là một trong số đó!

👉 nhắn MOCA SWEETS đặt trước ngay từ bây giờ nhé.

☎️ Hotline/Zalo: 0822.033.338
💌 Page: MOCA Sweets
📍 Address: 01 Lò Bát _ Móng Cái 1 _ Quảng Ninh

👉🏻👉🏻15H – bánh ra lò, mình hẹn nhau một chiếc Phô Mai Hoàng Kim nhé! 💛

🥐 BÁNH MỚI RA LÒ – THƠM NGON CHỜ BẠN THƯỞNG THỨC! 🤎Mẻ bánh nóng hổi đang được Moca Sweets chuẩn bị ra lò với những hương...
30/08/2026

🥐 BÁNH MỚI RA LÒ – THƠM NGON CHỜ BẠN THƯỞNG THỨC! 🤎

Mẻ bánh nóng hổi đang được Moca Sweets chuẩn bị ra lò với những hương vị được khách yêu thích:

✨ Paparoti Chocolate – Vỏ giòn thơm, nhân chocolate ngọt ngào tan chảy.
🍞 Cuộn len nguyên vị: mềm thơm
🍞 Cuộn len mứt cam: thơm thoảng vị mứt cam ngọt ngào siêu cuốn
🥯 Donut caramel
✨ Bánh mè Hàn Quốc
🥐 Croissant nguyên vị
🥧 Tart trứng béo ngậy

Tất cả đều được làm mới mỗi ngày từ những nguyên liệu chất lượng, mang đến hương vị thơm ngon nhất khi vừa ra lò. 💛

📦 Số lượng mỗi mẻ có hạn, để không bỏ lỡ những chiếc bánh thơm ngon nhất, hãy đặt hàng ngay qua fanpage Moca Sweets hoặc nhắn tin để giữ bánh nhé!

🚚 Có hỗ trợ giao hàng tận nơi – chỉ cần đặt, bánh nóng sẽ đến tận tay bạn.

NGƯỜI ĐÀN ÔNG ÍT NÓI, NHƯNG LUÔN YÊU THƯƠNG CON THEO CÁCH VĨ ĐẠI NHẤT ❤️Có những người cha chẳng mấy khi nói lời yêu thư...
24/08/2026

NGƯỜI ĐÀN ÔNG ÍT NÓI, NHƯNG LUÔN YÊU THƯƠNG CON THEO CÁCH VĨ ĐẠI NHẤT ❤️

Có những người cha chẳng mấy khi nói lời yêu thương…
Nhưng cả cuộc đời lại âm thầm hy sinh, che chở và trở thành chỗ dựa vững chắc nhất cho các con. 🥰

Chiếc bánh sinh nhật mang sắc đỏ – đen mạnh mẽ, được chăm chút từng chi tiết như một lời nhắn gửi:
“Ba ơi, cảm ơn ba vì đã luôn ở đó, vì gia đình và vì chúng con. Chúc ba tuổi mới thật nhiều sức khỏe, bình an và luôn vui vẻ bên những người ba yêu thương!” ❤️

🎂 Một chiếc bánh không chỉ để mừng sinh nhật, mà còn là cách để những tình cảm đôi khi khó nói thành lời được gửi gắm thật trọn vẹn.

💌 Nếu bạn đang chuẩn bị một chiếc bánh đặc biệt dành tặng Ba, hãy đặt bánh online trước để MOCA SWEETS có thời gian chuẩn bị chỉn chu nhất cho ngày đặc biệt của gia đình mình nhé!

📩 Inbox MOCA SWEETS để được tư vấn mẫu bánh theo yêu cầu.

☎️ Hotline/Zalo: 0822.033.338
💌 Page: MOCA Sweets
📍 Address: 01 Lò Bát _ Móng Cái 1 _ Quảng Ninh

🌧️ TRỜI MƯA RỒI – MÌNH ĂN GÌ NGON NHỈ? 🥐🍮Bữa sáng cho con, bữa xế chiều hay đơn giản là một lúc muốn thưởng thức chút ng...
24/08/2026

🌧️ TRỜI MƯA RỒI – MÌNH ĂN GÌ NGON NHỈ? 🥐🍮

Bữa sáng cho con, bữa xế chiều hay đơn giản là một lúc muốn thưởng thức chút ngọt thơm, mềm ngon… một chiếc bánh nhỏ cũng đủ làm ngày mưa trở nên dễ chịu hơn. 🤎

Tại MOCA SWEETS, luôn có những món bánh tươi ngon để cả nhà lựa chọn: 🥐 Croissant • 🥧 Tart trứng • 🍰 Tiramisu • 🧁 Muffin • 🍮 Caramel • Su kem • Bông lan trứng muối… và nhiều món bánh thơm ngon khác.

👧 Cho con một bữa sáng ngon lành
☕ Cho mẹ một bữa xế thật chill
🤎 Cho cả nhà một chút ngọt ngào trong ngày mưa

👉🏻👉🏻👉🏻🌧️ Trời mưa ngại ra ngoài? Inbox MOCA SWEETS đặt bánh online – bánh ngon giao tận nhà, để những chiếc bánh thơm ngon vẫn có thể đến bên bạn thật nhẹ nhàng.❤️

📍 MOCA SWEETS – 01 Lò Bát, Móng Cái 1, Quảng Ninh
📞 Hotline: 0822.033.338
💌 Inbox Page MOCA Sweets để đặt bánh nhé!

🎂 Bánh sẵn tại MOCA Sweets 🎂👉🏻 Bánh mới _ decor sẵn tại tiệm👉🏻 Tiện lợi cho những cuộc hẹn bất chợt hay sinh nhật cần bá...
23/08/2026

🎂 Bánh sẵn tại MOCA Sweets 🎂

👉🏻 Bánh mới _ decor sẵn tại tiệm👉🏻 Tiện lợi cho những cuộc hẹn bất chợt hay sinh nhật cần bánh gấp

📌Để chăm chút tỉ mỉ cho bữa tiệc của mình hơn. Bạn hãy liên hệ ngay MOCA Sweets để được tư vấn về:

1️⃣ Các dòng bánh, hương vị yêu thích.

2️⃣ Size bánh phù hợp cho bữa tiệc.

3️⃣ Mẫu bánh theo concept.

-----

☎️ Hotline\Zalo: 0822.033.338
💌 Page: MOCA Sweets
📍 Address: 01 Lò Bát _ Móng Cái 1 _ Quảng Ninh

✨ Moca Sweets – Nơi gửi gắm những chiếc bánh mang theo yêu thương.

🔥 Những mẫu bánh TOP SALLER tại MOCA Sweets🔥👉🏻👉🏻Nếu đang phân vân “Sinh nhật nên chọn bánh nào vừa đẹp vừa ngon?” — hãy ...
19/08/2026

🔥 Những mẫu bánh TOP SALLER tại MOCA Sweets🔥

👉🏻👉🏻Nếu đang phân vân “Sinh nhật nên chọn bánh nào vừa đẹp vừa ngon?” — hãy bắt đầu từ những mẫu bánh TOP SALLER

Đây là những thiết kế đã được rất nhiều khách hàng tin chọn để dành tặng người thân, người yêu, bạn bè, đồng nghiệp trong những ngày đặc biệt.

✨ Đẹp để lưu lại một bức ảnh thật xinh.
🍰 Ngon để cả bàn tiệc cùng thưởng thức.
📌 Và quan trọng nhất — đủ tinh tế để thay bạn gửi gắm một lời chúc thật ý nghĩa.

Từ những mẫu thanh lịch, sang trọng đến những thiết kế dễ thương, cá nhân hoá theo sở thích, mỗi chiếc bánh tại MOCA SWEETS đều được chăm chút để khoảnh khắc sinh nhật trở nên đáng nhớ hơn.

🎂 Chưa biết chọn mẫu nào? Cứ chọn TOP SELLER là an tâm!
Bạn chỉ cần cho MOCA biết người nhận là ai, độ tuổi và phong cách yêu thích, chúng mình sẽ tư vấn mẫu bánh phù hợp nhất.

☎️ Hotline/ Zalo: 0822.033.338
💌 Page: MOCA Sweets
📍 Address: 01 Lò Bát, Móng Cái 1, Quảng Ninh

MOCA Sweets

❤️  Mỗi chiếc bánh được trao đi là một câu chuyện yêu thương. ❤️❤️MOCA SWEETS xin gửi lời cảm ơn chân thành đến tất cả Q...
06/08/2026

❤️ Mỗi chiếc bánh được trao đi là một câu chuyện yêu thương. ❤️❤️

MOCA SWEETS xin gửi lời cảm ơn chân thành đến tất cả Quý khách hàng đã tin tưởng lựa chọn chúng tôi đồng hành trong những dịp đặc biệt: sinh nhật, kỷ niệm, thôi nôi, cưới hỏi hay những khoảnh khắc đáng nhớ bên gia đình và bạn bè.

Chính sự yêu thương và tin tưởng của Quý khách đã tiếp thêm động lực để đội ngũ MOCA SWEETS không ngừng chăm chút từng chiếc bánh – từ hương vị đến từng chi tiết nhỏ nhất.

✨ Cảm ơn vì đã để MOCA SWEETS góp phần làm nên những khoảnh khắc ngọt ngào và đáng nhớ.
Chúng tôi sẽ luôn cố gắng mang đến những chiếc bánh đẹp hơn, ngon hơn và trọn vẹn hơn mỗi ngày.

☎️ Hotline: 0822.033.338
💌 Page: MOCA Sweets
📍 Address: 01 Lò Bát _ Móng Cái 1 _ Quảng Ninh

💝 MOCA SWEETS – Cake & More
Ngọt ngào trong từng khoảnh khắc.

🎀 𝐂𝐨́ 𝐦𝐨̣̂𝐭 𝐦𝐨́𝐧 𝐪𝐮𝐚̀ 𝐤𝐡𝐨̂𝐧𝐠 𝐭𝐡𝐞̂̉ đ𝐨𝐧𝐠 đ𝐞̂́𝐦... đ𝐨́ 𝐥𝐚̀ 𝐭𝐢̀𝐧𝐡 𝐲𝐞̂𝐮 𝐜𝐮̉𝐚 𝐛𝐚 𝐦𝐞̣ 𝐠𝐮̛̉𝐢 𝐭𝐫𝐨𝐧𝐠 𝐧𝐠𝐚̀𝐲 𝐬𝐢𝐧𝐡 𝐧𝐡𝐚̣̂𝐭 𝐜𝐮̉𝐚 𝐜𝐨𝐧 🎀...
03/08/2026

🎀 𝐂𝐨́ 𝐦𝐨̣̂𝐭 𝐦𝐨́𝐧 𝐪𝐮𝐚̀ 𝐤𝐡𝐨̂𝐧𝐠 𝐭𝐡𝐞̂̉ đ𝐨𝐧𝐠 đ𝐞̂́𝐦... đ𝐨́ 𝐥𝐚̀ 𝐭𝐢̀𝐧𝐡 𝐲𝐞̂𝐮 𝐜𝐮̉𝐚 𝐛𝐚 𝐦𝐞̣ 𝐠𝐮̛̉𝐢 𝐭𝐫𝐨𝐧𝐠 𝐧𝐠𝐚̀𝐲 𝐬𝐢𝐧𝐡 𝐧𝐡𝐚̣̂𝐭 𝐜𝐮̉𝐚 𝐜𝐨𝐧 🎀

🥰𝗠𝗢𝗖𝗔 𝗦𝗪𝗘𝗘𝗧𝗦 sẽ giúp bạn biến mọi khoảnh khắc sinh nhật, thôi nôi hay kỷ niệm trở nên thật ngọt ngào và đáng nhớ.🥰

Từ chiếc bánh sinh nhật được thiết kế theo yêu cầu đến những chiếc cupcake, donut, tart trái cây, bánh mousse, tiramisu… tất cả đều được chuẩn bị tỉ mỉ để tạo nên một bàn tiệc đồng bộ, sang trọng và đầy cảm xúc.

👉🏻👉🏻👉🏻Hãy để 𝗠𝗢𝗖𝗔 𝗦𝗪𝗘𝗘𝗧𝗦 cùng bạn:

📌Thiết kế bánh sinh nhật theo chủ đề riêng

📌Setup bàn tiệc ngọt (Sweet Table) tại nhà hoặc sự kiện

📌Trang trí tone màu theo yêu cầu: dễ thương - sang trọng - hiện đại

📌Phù hợp cho: Sinh nhật, thôi nôi, đầy tháng, kỷ niệm, cầu hôn, khai trương…

✨Mỗi chiếc bánh không chỉ ngon mà còn là món quà chứa đựng tình yêu và sự quan tâm dành cho người đặc biệt. Một bàn tiệc chỉn chu sẽ giúp ngày vui của bạn trở thành kỷ niệm khó quên.

💌 Inbox 𝗠𝗢𝗖𝗔 𝗦𝗪𝗘𝗘𝗧𝗦 ngay hôm nay để được tư vấn concept miễn phí và giữ lịch sớm cho những ngày đẹp. Chúng mình luôn sẵn sàng đồng hành để tạo nên một bữa tiệc thật xinh dành riêng cho bạn!

☎️ 𝐇𝐨𝐭𝐥𝐢𝐧𝐞/𝐙𝐚𝐥𝐨: 0822.033.338
💌 𝐏𝐚𝐠𝐞: MOCA Sweets
📍𝐀𝐝𝐝𝐫𝐞𝐬𝐬: 01 Lò Bát _ Móng Cái 1 _ Quảng Ninh.

⸻

MOCA SWEETS – Cake & More
🎂 Bánh sinh nhật | 🍰 Sweet Table | 🎉 Setup tiệc
📩 Nhận đặt bánh và setup theo concept buổi tiệc

🌧️ 𝗧𝗿𝗼̛̀𝗶 𝗺𝘂̛𝗮 𝗿𝗼̂̀𝗶, đ𝗲̂̉ 𝗠𝗢𝗖𝗔 𝗦𝗪𝗘𝗘𝗧𝗦 𝗴𝗶𝗮𝗼 𝘃𝗶̣ 𝗻𝗴𝗼𝗻 đ𝗲̂́𝗻 𝘁𝗮̣̂𝗻 𝗰𝘂̛̉𝗮 𝗻𝗵𝗮̀ 𝗯𝗮̣𝗻! 🥐🍰Chiều nay quầy bánh đã đầy ắp những ...
30/07/2026

🌧️ 𝗧𝗿𝗼̛̀𝗶 𝗺𝘂̛𝗮 𝗿𝗼̂̀𝗶, đ𝗲̂̉ 𝗠𝗢𝗖𝗔 𝗦𝗪𝗘𝗘𝗧𝗦 𝗴𝗶𝗮𝗼 𝘃𝗶̣ 𝗻𝗴𝗼𝗻 đ𝗲̂́𝗻 𝘁𝗮̣̂𝗻 𝗰𝘂̛̉𝗮 𝗻𝗵𝗮̀ 𝗯𝗮̣𝗻! 🥐🍰

Chiều nay quầy bánh đã đầy ắp những chiếc bánh thơm ngon, sẵn sàng phục vụ:

✨ 𝐁𝐚́𝐧𝐡 𝐜𝐨́ 𝐬𝐚̆̃𝐧 𝐭𝐚̣𝐢 𝐪𝐮𝐚̂̀𝐲:
🥐 Croissant • Croissant bơ tỏi • Tart trứng • Bánh mì bơ tỏi • Bánh mè
🧁 Muffin Chocolate • Muffin Vani • Muffin Mix vị
🍮 Flan Gato • Caramel • Su kem
🧀 Bông lan trứng muối • Japan Cheesecake • Burnt Cheesecake • Tiramisu • Ô Long Nhài Nhãn • Red Velvet • Bánh bò thốt nốt

🔥 𝐒𝐚̆́𝐩 𝐫𝐚 𝐥𝐨̀:
🍩 Donut Caramel thơm lừng, phủ caramel béo ngậy
🍞 Bánh mì Hoa Cúc mềm xốp, thơm bơ, ngọt dịu

☔ Trời mưa, đường trơn và ngại ra ngoài? Chỉ cần comment dưới bài viết hoặc inbox fanpage 𝗠𝗢𝗖𝗔 𝗦𝗪𝗘𝗘𝗧𝗦, tiệm sẽ chuẩn bị bánh thật tươi và đặt ship giao đến tận nơi để bạn thưởng thức ngay khi bánh còn nóng.

👉🏻👉🏻👉🏻 Đặt sớm để giữ phần những mẻ bánh mới ra lò nhé!

☎️ 𝐇𝐨𝐭𝐥𝐢𝐧𝐞/𝐙𝐚𝐥𝐨: 0822.033.338
💌 𝐏𝐚𝐠𝐞: MOCA Sweets
📍 𝐀𝐝𝐫𝐞𝐬𝐬: 01 Lò Bát _ Móng Cái 1 _ Quảng Ninh

❤️❤️❤️ 𝑻𝒉𝒂𝒏𝒌 𝒇𝒐𝒓 𝒄𝒉𝒐𝒐𝒔𝒊𝒏𝒈 𝒖𝒔❤️❤️❤️

Address

01 Lò Bát
Móng Cái

Opening Hours

Monday 08:00 - 22:30
Tuesday 08:00 - 22:30
Wednesday 08:00 - 22:30
Thursday 08:00 - 22:30
Friday 08:00 - 22:30
Saturday 08:00 - 22:30
Sunday 08:00 - 22:30

Website

Alerts

Be the first to know and let us send you an email when MOCA Sweets posts news and promotions. Your email address will not be used for any other purpose, and you can unsubscribe at any time.

Shortcuts

Share

Category