Hero Vegetarian & Coffee

Hero Vegetarian & Coffee View đẹp, cà phê ngon, tâm hồn chill.

🌿 SÚP THUỶ TRÚC – MỘT THỐ NHỎ, GIÁ TRỊ TO 🌿Có những món ăn không cần quá cầu kỳ, chỉ cần thanh lành – vừa vị – đủ dưỡng ...
10/09/2026

🌿 SÚP THUỶ TRÚC – MỘT THỐ NHỎ, GIÁ TRỊ TO 🌿
Có những món ăn không cần quá cầu kỳ, chỉ cần thanh lành – vừa vị – đủ dưỡng chất là đã khiến mình muốn dùng thêm lần nữa. 💚
Súp Thuỷ Trúc tại Nhà Chay Hero được chế biến từ măng tây – loại rau thường được ví như “hoàng đế của các loại rau” nhờ giàu vitamin, folate, khoáng chất và chất chống oxy hóa. Kết hợp cùng táo tàu, ván đậu và các nguyên liệu thanh đạm, được đầu bếp Hero nêm nếm hài hòa để tạo nên một thố súp nhẹ bụng nhưng tròn vị.
✨ Một lựa chọn phù hợp cho bữa ăn thanh lành:
🥬 Hỗ trợ hệ tiêu hóa và hệ vi sinh đường ruột
❤️ Góp phần hỗ trợ sức khỏe tim mạch
🌱 Phù hợp với chế độ ăn kiểm soát cân nặng và đường huyết
🍲 Thanh nhẹ, dễ ăn nhưng vẫn đầy đủ hương vị
Chỉ một thố súp nhỏ, nhưng là sự kết hợp của nhiều nguyên liệu tốt lành mà Hero muốn gửi đến bạn trong mỗi bữa ăn. 🌿
👉 Hôm nay chưa biết ăn gì, thử ngay Súp Thuỷ Trúc tại Nhà Chay Hero nhé!
📍 5A Trần Nguyên Hãn
(sau lưng siêu thị Co.op Mart), phường Châu Đốc
⏰ 7:00 – 21:00
☎️ Hotline: 0938 908 848
🛵 Đặt món tiện lợi trên GrabFood
💚 Nhà Chay Hero – Chọn thực phẩm lành, chọn cuộc sống an vui.

🍄 NẤM MỠ ÁP CHẢO – HƯƠNG VỊ ÂU, THANH NHẸ MÀ CUỐN 🌿Một chút béo thơm của nấm mỡ áp chảo, một chút dịu nhẹ từ parsley, th...
09/09/2026

🍄 NẤM MỠ ÁP CHẢO – HƯƠNG VỊ ÂU, THANH NHẸ MÀ CUỐN 🌿
Một chút béo thơm của nấm mỡ áp chảo, một chút dịu nhẹ từ parsley, thêm măng tây giòn ngọt — đủ để tạo nên một món chay vừa tinh tế, vừa dễ ăn.
Không chỉ ngon miệng, nấm mỡ còn là nguyên liệu giàu dinh dưỡng, chất chống oxy hóa và nhiều hợp chất có lợi cho sức khỏe. Khi được đầu bếp Hero chăm chút từ cách chế biến đến trình bày, món ăn trở nên trọn vẹn hơn cả về hương vị lẫn trải nghiệm. 💚
✨ Ăn ngon – thêm lành
🍄 Giàu dưỡng chất & chất chống oxy hóa
☀️ Bổ sung vitamin D từ thực phẩm
❤️ Hỗ trợ sức khỏe tim mạch
🌿 Tốt cho tiêu hóa & hệ miễn dịch
Một chút Âu vị, thêm nhiều thanh lành.
Hôm nay đổi vị với Nấm mỡ áp chảo tại Nhà Chay Hero nhé!
📍 5A Trần Nguyên Hãn, phường Châu Đốc
(sau lưng siêu thị Co.op Mart)
⏰ 7:00 – 21:00
☎️ 0938 908 848
🛵 Có mặt trên GrabFood

🔥 BÚN TOMYUM CHAY – CHUA CAY NHẸ, BÉO THƠM, ĂN LÀ GHIỀN 🍜🌿Muốn đổi vị bằng một món chay đậm đà nhưng vẫn thanh nhẹ?Thử n...
08/09/2026

🔥 BÚN TOMYUM CHAY – CHUA CAY NHẸ, BÉO THƠM, ĂN LÀ GHIỀN 🍜🌿
Muốn đổi vị bằng một món chay đậm đà nhưng vẫn thanh nhẹ?
Thử ngay Bún Tomyum tại Nhà hàng chay Hero 💚
✨ Nước dùng được đầu bếp Hero nấu công phu, cân bằng giữa vị chua dịu – cay nhẹ – beo béo, thơm ngon và vừa miệng.
🍄 Ăn kèm đậu hũ, nhiều loại nấm và rau củ tươi được lựa chọn mỗi ngày, tạo nên một tô bún đầy đặn, bắt mắt và tròn vị.
🥢 Một tô nóng hổi – đủ vị – đủ topping, rất hợp cho cả bữa sáng, trưa hay tối.
👉 Ghé Hero thưởng thức ngay hôm nay hoặc đặt món trên GrabFood để thưởng thức tại nhà!
📍 Nhà hàng chay Hero
5A Trần Nguyên Hãn (sau lưng siêu thị Co.op Mart), phường Châu Đốc
🕖 Mở cửa: 7h – 21h
📞 Hotline: 0938 908 848
🛵 Đặt món trên GrabFood
🌱 Hero – Thanh đạm từ tâm, ngon lành mỗi ngày.

🌿 HẦU THỦ TAY CẦM – ĐẬM VỊ, THƠM NGON, DỄ MÊ 🌿🍄 Nếu khách iu đang tìm một món chay vừa dễ ăn, vừa đậm đà mà vẫn giữ được...
07/09/2026

🌿 HẦU THỦ TAY CẦM – ĐẬM VỊ, THƠM NGON, DỄ MÊ 🌿
🍄 Nếu khách iu đang tìm một món chay vừa dễ ăn, vừa đậm đà mà vẫn giữ được sự thanh lành, thì Hầu Thủ Tay Cầm tại Nhà hàng chay Hero là lựa chọn rất đáng thử.
✨ Nấm hầu thủ có độ dai mềm tự nhiên, hương thơm dễ chịu, vị ngon gần gũi nên đặc biệt phù hợp với cả người mới ăn chay lẫn những thực khách khó tính.
👨‍🍳 Điểm đặc biệt nằm ở nước sốt riêng do đầu bếp Hero chế biến, được nêm nếm hài hòa, kết hợp cùng rau thơm tươi xanh để tạo nên hương vị đậm đà, tròn vị và cuốn hút trong từng miếng.
🥬 Tại Hero, mỗi món ăn đều được chăm chút từ nguyên liệu đến cách chế biến, với mong muốn mang đến một bữa chay:
🌱 Thanh lành
💚 Đầy đủ dinh dưỡng
😋 Ngon miệng
🫶 An tâm khi thưởng thức
📍 Địa chỉ: 5A Trần Nguyên Hãn, sau lưng siêu thị Co.op Mart, phường Châu Đốc
🕖 Giờ mở cửa: 7h – 21h
📞 Hotline: 0938 908 848
🛵 Có mặt trên GrabFood

🌿 MÂM CƠM QUEN, GỢI NHỚ MẸ 🌿Có những món ăn không cần quá cầu kỳ, nhưng chỉ cần nhìn thấy thôi cũng đủ gợi nhớ cả một gó...
06/09/2026

🌿 MÂM CƠM QUEN, GỢI NHỚ MẸ 🌿
Có những món ăn không cần quá cầu kỳ, nhưng chỉ cần nhìn thấy thôi cũng đủ gợi nhớ cả một góc bếp, một bữa cơm nhà và hình bóng mẹ năm nào.
🥬 Rau luộc kho quẹt – mộc mạc, đậm đà, càng ăn càng thấy quen.
🍚 Cơm chiên cá mặn – thơm bùi, đậm vị, gợi nhớ những bữa cơm mẹ nấu từ những điều giản dị nhất.
Mùa Vu Lan, Hero mong mỗi bữa chay không chỉ là một bữa ăn ngon, mà còn là một khoảng lặng để ta nhớ về cha mẹ, trân trọng những điều tưởng chừng rất nhỏ nhưng lại theo mình suốt cả cuộc đời. 💗
Một bữa cơm ngon – một lời tri ân gửi mẹ.
📍 Hero Vegetarian & Coffee
5A Trần Nguyên Hãn, P. Châu Đốc
(Sau lưng siêu thị Coop Mart)
⏰ 7h – 21h
☎️ 0938 908 848
🛵 Có mặt trên GrabFood

🍝 MỲ Ý SPAGHETTI – NGON TỪ NHỮNG ĐIỀU ĐƯỢC CHUẨN BỊ TỬ TẾMột món ăn ngon không chỉ nằm ở cách nêm nếm, mà bắt đầu từ các...
05/09/2026

🍝 MỲ Ý SPAGHETTI – NGON TỪ NHỮNG ĐIỀU ĐƯỢC CHUẨN BỊ TỬ TẾ
Một món ăn ngon không chỉ nằm ở cách nêm nếm, mà bắt đầu từ cách nguyên liệu được lựa chọn và chuẩn bị.
Tại Hero Vegetarian & Coffee, mỗi phần Mỳ Ý Spaghetti đều được chăm chút từ những bước đầu tiên:
🍅 Sốt cà chua được nấu riêng để giữ vị thơm và độ đậm vừa phải.
🥕 Rau củ được chọn tươi mỗi ngày, ưu tiên độ giòn và vị ngọt tự nhiên.
🌿 Nguyên liệu được tự sơ chế kỹ lưỡng trước khi vào bếp.
Từng sợi mì quyện cùng sốt, rau củ và gia vị được cân chỉnh để tạo nên một món ăn hài hòa, đậm vị nhưng vẫn giữ được sự thanh nhẹ đặc trưng của ẩm thực chay Hero.
Một món ngon chỉn chu – là sự gửi gắm từ gian bếp Hero đến từng vị khách. 💚
📍 Hero Vegetarian & Coffee
5A Trần Nguyên Hãn, P. Châu Đốc
(Sau lưng siêu thị Coop Mart)
⏰ 7h – 21h
☎️ 0938 908 848
🛵 Có mặt trên GrabFood

🍚 CƠM CÁ MẶN CHAY – MÓN QUEN MÀ ĂN HOÀI VẪN THÈMCó những món chẳng cần cầu kỳ, chỉ cần vừa mở nắp là mùi thơm đã đủ khiế...
04/09/2026

🍚 CƠM CÁ MẶN CHAY – MÓN QUEN MÀ ĂN HOÀI VẪN THÈM
Có những món chẳng cần cầu kỳ, chỉ cần vừa mở nắp là mùi thơm đã đủ khiến bụng “réo” ngay. 😋
Cơm Cá Mặn Chay tại Hero Vegetarian & Coffee được bếp Hero chăm chút từ từng thành phần:
✨ Gạo thơm chọn loại ngon, hạt cơm tơi và đậm vị
✨ Cá mặn chay được sơ chế riêng, thơm vừa đủ mà không quá gắt
✨ Cơm giòn do chính bếp Hero chuẩn bị, tạo độ giòn vui miệng
✨ Chà bông chay xé sợi loại ngon, bùi thơm và bắt cơm
✨ Tất cả được đảo nóng, nêm nếm vừa miệng để từng hạt cơm thấm đều hương vị
Một chút mặn mà – thơm béo – giòn giòn, càng ăn càng cuốn. Không ngẫu nhiên đây lại là một trong những món cơm được thực khách Hero lựa chọn nhiều nhất. 🌿
Nếu hôm nay chưa biết ăn gì, thử một phần Cơm Cá Mặn Chay Hero nhé. Một món chay giản dị nhưng đủ ngon để nhớ. 💚🌿🤳🤳
📍 Hero Vegetarian & Coffee
5A Trần Nguyên Hãn, P. Châu Đốc
(Sau lưng siêu thị Coop Mart)
⏰ 7h – 21h
☎️ 0938 908 848
🛵 Có mặt trên GrabFood

🍲 LẨU É HERO – HƯƠNG THƠM LẠ, ĂN RỒI CÀNG NHỚ🌱 Nếu lần đầu thử lá é, có thể chủ nhân sẽ thấy mùi thơm khá đặc biệt — hơi...
03/09/2026

🍲 LẨU É HERO – HƯƠNG THƠM LẠ, ĂN RỒI CÀNG NHỚ
🌱 Nếu lần đầu thử lá é, có thể chủ nhân sẽ thấy mùi thơm khá đặc biệt — hơi hăng nhẹ như rau húng, ấm nồng như sả và phảng phất nét thanh mát gợi chanh, bạc hà.
🪴 Chính vì mùi hương rất riêng ấy mà không phải ai cũng quen ngay từ lần đầu. Nhưng khi lá é được nấu chín trong nồi lẩu, mọi thứ lại thay đổi hoàn toàn.
🌿 Mùi thơm dịu xuống, lan đều vào nước dùng.
🍲 Vị ngọt thanh, bùi nhẹ, không còn cảm giác hăng.
✨ Sau mỗi miếng là hậu vị mát lành, dễ chịu nơi cổ họng.
🫰 Tại Hero, lá é được chọn lựa kỹ, kết hợp cùng rau củ tươi mới mỗi ngày, nấm, đậu hũ và nước dùng thanh ngọt để tạo nên một hương vị vừa lạ vừa cuốn.
Có lẽ cũng vì vậy mà Lẩu É luôn là một trong những món lẩu bán chạy tại Hero. 💚💚💚💚💚
😋 Thơm lạ lúc đầu – nhớ lâu về sau.
📍 Hero Vegetarian & Coffee
5A Trần Nguyên Hãn, P. Châu Đốc
(Sau lưng siêu thị Coop Mart)
⏰ 7h – 21h
☎️ 0938 908 848
🛵 Có mặt trên GrabFood

🍄 HẦU THỦ XỐC MUỐI HỒNG KÔNG – LẠ MIỆNG, ĐẬM VỊ, GIÀU DƯỠNG CHẤT🫰 Điểm đặc biệt của món này không chỉ nằm ở nguyên liệu,...
02/09/2026

🍄 HẦU THỦ XỐC MUỐI HỒNG KÔNG – LẠ MIỆNG, ĐẬM VỊ, GIÀU DƯỠNG CHẤT
🫰 Điểm đặc biệt của món này không chỉ nằm ở nguyên liệu, mà còn ở phần muối xốc được chính bếp Hero tự chế biến để tạo nên vị mặn thơm vừa đủ, bám đều từng miếng nấm.
🌿 Nấm hầu thủ là dòng nấm dược liệu – thực phẩm cao cấp, có vị ngọt thanh, xốp dai nhẹ, cảm giác khá giống thịt nhưng vẫn giữ được nét thanh nhẹ đặc trưng của món chay.
✨ Khi xốc cùng phần muối riêng của Hero và kết hợp với ớt chuông tươi, món ăn trở nên hài hòa hơn: thơm, đậm vị, có độ giòn nhẹ và màu sắc bắt mắt.
🍽️ Không chỉ ngon miệng, nấm hầu thủ còn là nguồn thực phẩm giàu đạm và nhiều dưỡng chất có lợi cho cơ thể. 💚
Một món ăn lạ vị – nhưng đủ để nhớ ngay từ lần đầu thưởng thức.
📍 Hero Vegetarian & Coffee
5A Trần Nguyên Hãn, P. Châu Đốc
(Sau lưng siêu thị Coop Mart)
⏰ 7h – 21h
☎️ 0938 908 848
🛵 Có mặt trên GrabFood

🍚 CƠM KIM CHI HERO – ĐẬM VỊ TÂM HUYẾT TRONG TỪNG PHẦN CƠM 🌿Một phần cơm ngon không chỉ đến từ công thức, mà còn từ cách ...
01/09/2026

🍚 CƠM KIM CHI HERO – ĐẬM VỊ TÂM HUYẾT TRONG TỪNG PHẦN CƠM 🌿
Một phần cơm ngon không chỉ đến từ công thức, mà còn từ cách từng nguyên liệu được chọn và chuẩn bị.
Tại Hero Vegetarian & Coffee, món Cơm Kim Chi được chăm chút từ những điều nhỏ nhất:
🌶️ Kim chi Hero tự làm – tự tay chọn nguyên liệu, ướp và lên men để tạo vị cay nồng, đậm đà, không chất bảo quản.
🌿 Rong biển Hàn Quốc – được chọn lọc kỹ để giữ độ thơm và vị đặc trưng.
✨ Mè rang thủ công – Hero tự tay rang để từng hạt dậy mùi thơm trước khi rắc lên món ăn.
🍽️ Từng hạt cơm quyện cùng kim chi, rong biển và mè rang tạo nên một hương vị vừa đậm đà, vừa thơm bùi, càng ăn càng cuốn.
🫰 Tại Hero, món ăn không chỉ cần ngon mà còn phải được làm bằng sự chỉn chu và trách nhiệm với sức khỏe thực khách. 💚💚
Một phần cơm ngon – một phần tâm huyết từ gian bếp Hero.
📍 Hero Vegetarian & Coffee
5A Trần Nguyên Hãn, P. Châu Đốc
(Sau lưng siêu thị Coop Mart)
⏰ 7h – 21h
☎️ 0938 908 848
🛵 Có mặt trên GrabFood

Address

Đường Trần Nguyên Hãn, Phường Châu Phú B, Thành Phố Châu Đốc
Chaudok

Telephone

+84938908848

Website

Alerts

Be the first to know and let us send you an email when Hero Vegetarian & Coffee posts news and promotions. Your email address will not be used for any other purpose, and you can unsubscribe at any time.

Contact The Business

Send a message to Hero Vegetarian & Coffee:

Shortcuts

Share

Category